Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาแล้วไงหรือผมจะซวยอีกรอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาแล้วไงหรือผมจะซวยอีกรอบ

ใครยังจำผมได้มั่ง ที่ใช้SPARK8800GT ZERO แล้วเล่นๆอยู่มันค้างเอาดื้อๆต้องเคลมตั้ง3รอบสุดท้ายกลับมาใชASUS8800GT

ปัจจุบันใชXFX9800GTX+ อาการเดิมกลับมา-.-แต่มันเป็นไม่ค่อยบ่อยเมื่อกี้เล่นLEFT4DEAD
    ไป20นาทีตรืดดดดดดดดด แต่พอเล่นcod5 beta MOH Airborne เล่นตั้งนานก็ไม่เป็นไร
    แล้วก็เล่นfallout3ตัวนี้ค้างไปเลยดื้อๆแบบไร้เสียง-.-

หรือผมจะซวยอีกรอบ เดี๋ยวจะลองลงไดรเวอร์ใหม่ อุณหภูมิก็68เองนะตอนเล่นเกม

เริ่มเครียสๆเซงๆอะไรจะซวยปานนนนนนนนั้น

470W ไหวหรอครับ

Comment

Originally posted by prolimited View Post
      470W ไหวหรอครับ
      ไหวนี่ครับเครื่องผมไม่มีไรมากอย่างละ1ตัวหมด

Comment

เมื่อกี้เล่นleft4deadไป10นาทีเองค้างละไรว้า ซวยขนาดนั้นเลยหรอกระผม

Comment

กำพอไปลองเล่นcod5 beta 10นาทีไม่ค้าง-*- งงเว้ย

Comment

หรือว่าเป็นที่อุปกรณ์อื่นครับ

Comment

Originally posted by meemimi13 View Post
              หรือว่าเป็นที่อุปกรณ์อื่นครับ
              ไม่รู้เหมือนกัน เมื่อกี้ลองdead spaceไป20นาทีไม่ค้าง +3- งงเว้ย กะเล่นcod4 30นาทีไม่ค้าง
              Last edited by supertoonman; 8 Nov 2008, 15:57:02.

Comment

งงแดก

Comment

ลองไม่ oc cpu ดูยังครับ

Comment

ตัวเกมรึเปล่า up อัพ driver ดูยัง
                    แต่เกมนี้มันมีมาแต่ demo นิ อาจเป็นกับเกมมั้ง

Comment

psu ไม่ดีรึป่าว

Comment

เมื่อกี้ลองอีกรอบleft4deadปรากฎว่าเล่นจบได้ไม่ค้าง ผมว่าน่าจะเป็นที่ความร้อนนะตอนกลางวันห้องผมร้อนมาก

Comment

ถามเองตอบเองงงๆ - -

Comment

Working...
                          X