Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ใช้ 590 690 หรือที่วาง psu ด้านล่างมาทางนี้หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านใช้ centurion 590 หรอ

^^ หรือผมตาถั่ว เหน690เปน590

555+

Comment

590 คร๊าบ

Comment

หงายอ่ะนะ ทางลมดีไม่ดีไว้ว่ากันอีกที่ แต่อุสาห์ซื้อ PSU มีไฟมาทั้งที่ ไงๆก่ะต้องโชว์มานสะหน่อย -..-

Comment

ของผมคว่ำน่ะครับ เหตุผล
          1.ถ้าหงายสายไฟจะอยู่***งจากเมนบอร์ด ทำให้สาย 4+4 เมื่ออ้อมด้านหลังเคสแล้วมันไม่ถึงบอร์ด อีกอย่างจัดสายลำบาก
          2.ตัวหนังสือที่ PSU เดี๋ยวมันจะกลับหัว (บางรุ่นบางยี่ห้อครับ)
          3.ถ้าหงายขึ้นเดี๋ยวมันจะดูดอากาศเย็นออกจากเคสทำให้เสียทางลม

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
            จัดล่างไปและ สายจัดยากเลย แต่เพิ่งเปลี่ยน psu มีแสงเลยขอสักหน่อย

ใช้บอร์ดรุ่นเดียวกันเลยครับ

Comment

ผมว่านะ
              หายดีกว่าคับ
              จะได้ช่วยดูดอากาศร้อนภายในเคสอกด้านนอก

Comment

Working...
              X