Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS BlackSeries Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS BlackSeries Club

ใครใช้ ECS Black Series & AMD Athlon64x2 4800+@3.0(หรืออื่นๆ) หาแนวร่วมผู้ใช้ของแบบพอเพียง ของเค้าดีจิงๆ และใครที่มีปัญหาการใช้งานหรือOCก็มาโพสกันได้ครับ เดวจะมีคนมาตอบเรื่อยๆครับ เพราะคนน่าจะใช้กันเยอะ
    174
    ชอบ
    82.76%
    144
    ไม่ชอบ
    6.90%
    12
    ไม่มีความเห็น
    10.34%
    18

The poll is expired.

Last edited by sahara01; 10 Nov 2008, 10:04:53.

ไม่ได้ใช้แต่กำลังจะใช้ ขอร่วมด้วยคนได้มั๊ยอ่ะ

Comment

ECS Black Series & AMD Athlon64x2 4800+@3.15 -*- ครับ ถ้ามันลดตัวคูณได้ จะไปลองbus 300 งะ อยากเล่น

Comment

กําลังจะได้ใช้ อิอิ

Comment

เพิ่งใช้มาได้ 1 อาทิตย์ สเป็คนี้ใช้ได้เลยทีเีดียวสำหรับ AMD เครื่องแรกที่ลองใช้
          ECS Black Series & AMD Athlon64x2 4800+@3.0

Comment

เครื่องพ่อส่งประกวดด้วยได้ม่ะฮ่ะ

5000+BE @ 3.1 Ghz V.Core 1.35 Cooler By Stock HSF From 6000+
            Ram Nanya DDR667@888 5-5-4-12
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

ไม่มีเป็นของตัวเองแต่พาเพื่อนไปซื้อมา 2 ตัวแล้ว

Comment

5000+ เดิมๆร่วมด้วยครับ

Comment

ผมก็ใช้ ECS A780GM-A ครับ กำลังจะเอาไปขับ X4 ครับ

Comment

ผมไม่รู้ว่าดีไม่ดี ถ้าได้สัก 5 ปี ก็ยืนยันว่าดี

Comment

ECS Black Series & AMD Athlon64x2 5200+@3.0

แหล่มจริงๆ

Comment

ECS Black 790GX กะ x4 9950 ของผม

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=443724

Comment

ได้แค่นี้ครับ ECS A780GM-A + x2 4800+ @ 3.2G

Comment

ขออยู่ด้วยคน ครับ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                              ECS Black 790GX กะ x4 9950 ของผม

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=443724
                              ว้าว!!!Phenomได้ใจจิงๆ ผมกะจะไปสอยมาลองใช้อยู่นะ แต่4800+ยังไม่ไหม้อะนะ รอไหม้ก่อน อยากใช้พี่หน่อมอยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                              X