Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Modem ADSL ROUTER ร้านเน็ตให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Modem ADSL ROUTER ร้านเน็ตให้ทีครับ

โมเด็มตัวเก่าที่ร้าน แถมมากะผู้ให้บริการ มันเริ่มออกอาการเน่าซะแล้ว เลยจะมองหาตัวใหม่มาแทนทีมัน ท่านใดเปิดร้านเน็ต อยู่นะแนะให้ทีนะครับ เลือกมะถูก หุๆๆ เน้นเป็น LAN นะครับ ไม่เอา ไวเรส

คร่าวๆดังนี้ จะเอามาพ่วง HUB 2 ตัว ตัวละ 8 PORT ใช้งาน 13 เครื่อง เปิดใช้งาน 10.00 - ตี 2 ทุกวัน โดยใช้เน็ต 2 เมก จาก CSLOXINFO

ช่วยแนะนำตัวเสถียรๆให้ทีครับผม ขอบคุณครับ

มาตอบกันหน่อย หุๆๆ

Comment

???

Comment

ที่ร้านผมใช้ zyzel 2ตัว รุ่นเหมือนที่ทรูแจก แต่ของผมซื้อมา ต่อเข้า server Clark Connect แล้วก็ออกไปเข้า switc 24 port เท่าที่ใช้งานก็นิ่งดีนะครับ แต่ตัวเราเตอร์ผมเซ็ตเป็น บริดโหมด

Comment

Billion Bicpac5102s สีดำที่แถมมากับ True up firmware เป็น router แล้วต่อกับ switch 8 port ของ Compex
          ก็ใช้งานดีนะครับ เปิด 24 ชม. มา 3 ปีแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แอบขายโมเดมตามลายเซ็น... อิอิ

Comment

Working...
              X