Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเล่นCRYSIS WARHEAD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเล่นCRYSIS WARHEAD

ทำไมเล่นCRYSIS WARHEAD แล้วปรับสุดเด้งหลุดบ่อยมากครับ หลุดแบบให้ CLOSE อะครับ

-*- ใ้ช้การ์ดรุ่นอาไรยี้ห้อ อาไร ไดเวอร์เวอชั่นอาไร อะ-*-
    ปรับสุดแบบนี้ปะ นี้ถ่ายตอนผมเล่นอะ ดูแสงที่ออกจากต้นมะพร้าวจิ สวยจับใจ-*- ปรับสุด aa x8 อะ

Last edited by Kopapa; 8 Nov 2008, 19:18:58.

Comment

powercolor4870 512 8.10

Comment

ไม่แลคนะปรับสุด+8x aa แต่หลุด เหมือนแบบว่าเกมส์เกิดข้อผิดพลาดให้ปิดเกมส์ไรประมาณนี้

Comment

ผมเล่นลื่นไหลทุกฉากแต่พอเล่นได้สักพักมันชอบเด้งให้ปิดเกมส์

Comment

ผมปรับแบบ 1440*900 สมจริง 8x aa

Comment

ผมก็powercolor 4870 512 8.10เหมือนกันไม่หลุดนะ เล่นทั้งวันก็ไม่มีหลุด อาจเป็นที่ตัวเกมหรือวินโดลองลงเกมใหม่ดูรึยัง

Comment

ลอง 8.11 beta รับรอง ดีขึ้นจ้า

Comment

ผมก็เด้งนะ แต่จะเด้งตอน autosave นานๆทีนึง

Comment

Working...
                  X