Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 Magic กับ CCC8.6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 Magic กับ CCC8.6

พอดีได้ Asus 3870 Magic มาใหม่มีปัญหากับ CCC ค่อนข้างมาก(คือพอลงแล้วจอไม่มีภาพถ้าต่อออก 2 จอผ่านทางLCD monitor พร้อมกับจอพลาสม่าทาง HDMI)พอใช้ได้ก็มีแต่ตัว CCC8.6 แต่เวลาเล่นเกมเช่น Pangya พอเล่นจบแมทภาพในเกมจะเละ แต่เวลาออกมาที่หน้า Window กลับปรกติ
    อย่างนี้เกี่ยวกับ Driver หรือน่าจะเกี่ยวกับตัวการด์กันแน่ครับ
    ถ้าเกี่ยวกับ Driver ช่วยแนะนำ Version ของ CCC ให้หน่อยครับ

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Comment

ไม่ลองเวอร์ชั่นล่าสุดอ่ะครับ 8.10-8.11beta แล้วนะครับ

Comment

ลองเปลี่ยนไล่มันเกือบทุกตัวดูแล้วครับ สงสัยต้องมาจบที่ CCC8.7

Comment

อดทนครับ

Comment

Working...
          X