Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่าที่พันทิพมีร้านไหนของสายSATA แบบคลิปล็อคบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่าที่พันทิพมีร้านไหนของสายSATA แบบคลิปล็อคบ้างคับ

พอดีสนใจอยู่ และวันอาทิตย์จาขึ้นไปพันทิพเลยอยากถามว่าที่ร้านไหนบ้างที่ขายสายSATA แบบคลิปล๊อคอ่ะคับ ขอบคุง

ชั้น 4 ใกล้ๆกับร้าน M-inter ( เริ่มจากกลางห้างเดินไปทางด้านหลัง / ลานจอดรถ )
    ก่อนถึงบันไดเลื่อนด้านหลัง สังเกตุด้านขวามือครับร้านที่มีของใส่ตะกร้าวางไว้ที่พื้น( ประเภทร้านสารพัดนึก ) ร้านจะอยู่ตรงกลางห้างค่อนไปทางด้านหลังไม่ใช่ร้านที่อยู่ด้านหลังนะครับ
    สาย SATA แบบมีคลิปสีเหลืองเส้นละ 40 แบบไม่มีคลิปสีแดงเส้นละ 20 ครับ

Comment

ที่เหมือนของGigabyteช่ายปะ

Comment

ใช่คับ

Comment

ของที่ช่างขโมยลูกค้ามาขายนั่นแหละ

Comment

Working...
          X