Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่แต่อยากเย็นด้วยครับ......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปกตี พัดลม intel ต้อง 100 % 5000 รอบ+

Comment

เหอ......เหอ.......เหอ

มันเป็นอะไรของมันเนี่ย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ผมเห็นด้วยตาผมว่า จขกท ใช้เมนบอร์ด intel ซึ่ง over clock ไม่ได้

ส่วนถ้าอยากเย็น ก็ใช้ HZ แบบที่เน้นเงียบ ดีกว่า เช่นพวก AC Freezer 7 ใส่ง่ายด้วย
        ครับ clock ไม่ได้ก็ไม่ได้

แล้ว AC Freezer 7 นี่มันสวยไหมอ่ะ ไหม ๆ ก็จะเสียเงินแล้ว อยากจะแต่งให้มันสวยด้วย แก้ปัญหาได้ด้วยนะครับ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็น,ทุกคำแนะนำ,และทุกคนที่สนใจเข้ามาดูครับ

Comment

Working...
          X