Announcement

Collapse
No announcement yet.

tagan มีปัญหาช่วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tagan มีปัญหาช่วยที่ครับ

TAgan TG600-U38 เสียงพัดลม ดังมากผมลองจับที่ตัวมัน สั่นด้วยเหมือนใบพัดลมมันไม่ได้ 0
    เลยทำให้ตัวมันสั่นๆ ไม่ทราบว่า อาการนี้เอาไปเคลมได้เลยรึเปล่าครับ ขอบคุณครับ
    ปล ของแพงมัยถึงไม่ดีเลยอะ ซื้อมาได้ ไม่ถึง 3เดือนเอง

ผมว่ามันไม่ใช่ตัวแพง อ่ะ แค่ระดับกลางๆหรือเหนือกว่า Value

เครมได้ครับ ลองไปเครมดูอาการแบบนี้ผมก็คงรับไม่ได้
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

อิอิ แพงสุดของผมอะครับ ไม่เคยซื้อ power แพงเท่านี้มาก่อน ครับ แต่เสียงมัน บ้างที่ก็ดัง บ้างที่ก็ไม่ดัง กลัวเอาไปร้านเทส ไม่ดังขึ้นมาแล้วจะ หน้าแตกอะ สิครับ

Comment

เคลมได้ไวไว

Comment

ผมใช้ 480 U38อยู่ ไม่มีเสียงนะคับ เงียบ สงสัยต้องเคลมนะคับ
          รอท่านอื่นมาตอบ

Comment

ขอบคุณครับ พรุ่งนี้จะเอาไปเคลม ที่ HWH แต่ถ้าเคลมได้สงสัยจะนาน งานที่ต้องใช้ คอมก็เยอะสะด้วยสงสัย ต้องซื้อแบบถูกๆเอามาใช้รอของเคลม เศร้า+กำๆๆ (บ่นตามระเบียบอิอิ)

Comment

เคลมเลยครับ ของผมก็มีปัญหาพัดลมเสียงดัง ยังไม่ได้เปลี่ยนเลย เหนเขาบอกมัปัญหานี้กันเยอะ

Comment

Working...
              X