Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis เล่นไปซักพักเครื่องรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis เล่นไปซักพักเครื่องรี

ผมเล่น crysis ไปซักพักเครื่อง(30นาที) มันรีสตาร์ใหม่ มันเป็นอะไรเหรอครับเกี่ยวกับ VGA หรือเปล่าครับ
    หรือเกี่ยวกับอย่างอื่นก็แนะนำด้วยนะครับ

CPU E8400 @3.0
    board P5Q
    RAM 2GB 667
    HDD 320 GB
    DVD-ROM 1 ตัว
    VGA 9800 GTX+
    PSU 500W
    Last edited by SoulSeeK; 9 Nov 2008, 00:22:11.

ร้อน
    Update Driver VGA
    bug game
    วินโดวส์เอ๋อ

Comment

ไปตั้งไฟอะไรผิดหรือเปล่าวครับ ram cpu

Comment

ร้อน
        OC แล้วยังไม่นิ่ง

crysis มันโหด สำหรับวัดเครื่องจริงๆ ถ้าไม่นิ่งจริง เล่นแล้ววูบ

Comment

คือผมไม่ได้ทำ OC ครับ มาแบบเดิมๆเลยครับ แล้วมีโปรแกรมเช็คความร้อน การ์ดจอไหมครับ
          ตอนี้กำลัง updriver อยู่ครับ ขอบคุณนะครับที่ตอบ

Comment

ไฟไม่พอมั้งครับ

Comment

500w เต็มป่าวครับ VGA 9800 GTX+ ถ้าปลอมก้ไม่ไหวครับ

Comment

ลองดูตามนั้น

Comment

แล้ว 500W เต็มนี่ราคาเท่าไรเหรอครับ แล้วPSUกี่W ถึงจะพอเหรอครับ
                  เอาแบบไม่รีเลยนะ

Comment

Originally posted by SoulSeeK View Post
                    แล้ว 500W เต็มนี่ราคาเท่าไรเหรอครับ แล้วPSUกี่W ถึงจะพอเหรอครับ
                    เอาแบบไม่รีเลยนะ
                    ตอนนี้ท่านใช้ PSU ของไรครับ ยี่ห้อไหนคับ

Comment

ไฟไม่พอคับ

Comment

ว่าแล้วว่าพาวเวอร์วัตต์ปลอม ถ้าวัตต์เต็มเครื่องไม่คล็อกนะ อุปกรณ์ตามที่บอกมา ใช้ไฟแค่ 420 W เต็มเองครับ เล่นได้ชิลด์ๆ

Comment

pws

Comment

ผมว่าไฟน่าจะไม่พอคับ psuใช้ของอะไรคับผม

ตะกี้ลองลงและเล่นดู โหลดมาตุนไว้นาน
                            เลยเทสการดจอกับพาวเวอ แรมใหม่เลย

ปรับสุดทุกอย่างแต่ตั้งจอไว้ 1024*768
                            ภาพสวยสุดยอด กระตุกนิดหน่อย แต่พอเล่นไปซักพัก ตัวเกมส์เด้งมาหน้าจอ เลยขี้เกียจเข้าไปเล่นต่อ

ตอนนี้กำลังติดfallout 3 มันส์ดีครับ

Comment

PSU ของผมนะครับ Gview Titanium 500 Watts
                              แล้วตรงข้างล่างมันเขียนว่า Total Power 500 Watts (Max)
                              ผมไม่ได้เลือกเองหรอกครับ เจ้าของร้านบอกว่าพอผมเลยซื้อมา
                              เห็นในหลายๆเว็ปบอก วัตต์เต็มอ่ะครับ แต่ทำไมยังรี
                              Last edited by SoulSeeK; 9 Nov 2008, 01:10:08.

Comment

Working...
                              X