Announcement

Collapse
No announcement yet.

อิเเก่:เก็บสายใหม่,ยกเคส(version-ดำดุ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

coolmaster 550W C ระเบิดไปซะเเร้ว กร๊ากกเซงจับใจเลยมาพังตอนมีงาน..ไปซะเเล้วลูกรัก

มือเพื่อนผม..ที่ปรึกษาใหญ่ด้านอิเล็กโทรนิก

โดดดูด เกือบหงายเอาไฟล่อประจุ C,ไดโอด ครับงานนี้ก็ bypass R ซะ

เสียบไฟคร่อม openเรียบร้อยลโอเคใช้ได้เว้ยไฟเข้าเเล้ว เเต่ไม่เสี่ยงดีกว่า 555ไม่มีมิเตอร์วัด
    เดี๋ยวไปเช็คอีกทีชัวๆ ชั้นล่ะกลัวจริงๆ...ไปเอาPWSคอมฯเเม่ มาเเก้ขัดก่อน

Comment

สวยมากๆครับ ^ ^ ทำเก่งมากๆเลย

ที่ผมสนใจอีกอย่างก็คือ การแปลงac64pro มาใส่กับขาใส่478นี่แหละครับ

มีขั้นตอนอย่างไรบ้าง เพราะผมมีac7proอยู่เผื่อสนใจทำมาใส่กับ478บ้าง

Comment

เก็บได้เนียรจิงๆ

Comment

งานดีครับไม่มีภาพรวมหรือ

Comment

เน้นเอี้ยดดดดดดดดดด

Comment

สุดยอดไปเลยคับ

Comment

แ่น่นเหลือเกิน

Comment

ขยันจริงๆเลยดีๆ

Comment

Working...
                  X