Announcement

Collapse
No announcement yet.

Firefox 3 มันเเจ้งว่าให้โหลด flash player

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Firefox 3 มันเเจ้งว่าให้โหลด flash player

คือผมได้เข้าเว้ป www.siamboots.com แล้วมันมีให้โหลด new flash player อะครับ ผมก้อกด OK ไปนะแต่มันก้อขึ้นมาอยู่เรื่อยๆเลยเป็นมา1-2วันละ อยากรู้ทำยังงัยให้ลงได้แล้วไม่มีข้อความนี้ขึ้นอีก

คุณอาจจะมี flash player เวอร์ชั่นเก่าครับ ลองเข้าไปหาโหลดที่เว็บ adobe ดูนะ

Comment

กดok

แล้วมันจะลิงค์ไปให้โหลด

ทำตามขั้นตอน

จบ

Comment

ที่ ผม เจอ นะ
        1.กด OK ไป แล้ว มัน จะ ลิ้ง ไป ที่ เวป แฟลช เอง
        2.กด โหลด แฟลช ที่ ถาม หา
        3.กด setup ไฟล์ ที่ โหลด มา รอ จน เสร็จ
        4.ปิด Firefox แล้ว เปิด มัน ใหม่ อีก ที
        จบ.

Comment

ผมว่าไปโหลดตัว Flash Player มาลงเองตรงๆเลยดีกว่านะครับ

โหลดเอาจาก adobe.com

Comment

เวลาติดตั้งต้องปิดไฟร์ฟอกซด้วยครับ มีpopup ก้อปิดให้หมดไม่งั้นลงไม่ผ่าน

Comment

ช่าย..งับ ปิดไฟร์ฟอกซ์ แล้วค่อยลง...

Comment

Working...
              X