Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux DLP-35A 500W 950.- ราคาน่าสนใจมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Delux DLP-35A 500W 950.- ราคาน่าสนใจมั้ย

สำหรับ psu เทคโนโลยี Active PFC ที่ใกล้เคียงวัตต์เต็ม และผ่านการทดสอบได้ถึง HD 4850(โดยนิติยสารรายเดือนเล่มนึง) น่าจะเปนตัวเลือกนึง สำหรับผู้ที่มีงบไม่มาก

เมื่อวานผมเพิ่งไปซื้อจากพันทิพย์ 950.- แล้วก้อไปซื้อเคสโนเนม 390.- (รวมเป็น 1,340.-) แล้วก้อเอาไปประกอบคอมให้เพื่อนส่งไปต่างจังหวัด (เรื่องของเรื่องคือ บ้านเค้า******งจากร้านซ่อมคอมที่ใกล้ที่สุดราวๆ 80 กิโลฯ ก้อเรยอยากให้ได้ psu ราคาประหยัดที่ไว้ใจได้ ส่วนเคสก้อเอาบ้านๆไปเรย)

โดยส่วนตัว ผมว่าชุดนี้ คุ้มกว่าไปซื้อ Case+psu ชุดล่ะ พันกว่าบาทแฮะ ^^

ปล. ขอโทษครับถ้าโพสผิดห้อง พอดีใจลอย คิดอะไรเรื่อยเปื่อย เลยเผลอไปน่ะครับ
    Last edited by meverric; 8 Nov 2008, 22:54:49.

คล้ายๆกับGView Titanium ป่าวครับ ที่ทำงานได้95-99%

Comment

Working...
    X