Announcement

Collapse
No announcement yet.

3200+ เล่นเกมทำไมบางครั้งกระตุก บางครั้งค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยัดV9ลงอาจหาย...

Comment

Originally posted by Kunio View Post
      ยัดV9ลงอาจหาย...
      คืออะไรครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

เปิดโปรแกรมอะไรไว้หรือเปล่าครับ เช่นพวก bit ของผมก็เป็นมันกระตุก บางทีเน็ทเหมือนหลุดแต่ไม่หลุด ต้องเอา DTH network ใน option ของ bit แต่ละโปรแกรมออกครับ ก็หาย เมื่อก่อน ใช้การ์ดแลน ก็กระตุก เลยไปใช้ on board ก็หาย

Comment

บางทีเป็นที่พวก แอนตี้สปาย แอนตี้ไวรัส

ที่เคยเจอ พวก Bitdefender Spyware Doctor Tran micro ทั้งหลาย

ลองดูพวกโปรแกรมต่างๆครับ ถ้าไห้ดีลงวินไหม่เลย ผมว่าไม่น่าจะไชปัญหา่ที่ ฮาร์ดแวร์หรอกครับ

Comment

Originally posted by apichai View Post
            น่าจะลองลงวินโด้ใหม่นะน่าจะหายค้าง บางทีปัญหาอาจอยู่ที่วินโด้
            คิดเหมือนผมเลย เอิกๆๆ

Comment

Working...
            X