Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาความแรงของ P5B-E Plus มาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาความแรงของ P5B-E Plus มาฝาก

E6400
    P5B-E Plus
    Kingston VS "Hynix FP-Y5" 512/667*2
    6800GS

เอิ้ก 3.7 แงๆ ของผมตันที่ 3.5

Comment

แรงดีครับ งุงิ

Comment

เทพมั่กๆครับท่านนิว

Comment

ทำไม P5B-E Plus ยังเป็นชิปเซ็ต rev C1 อยู่หว่า...

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
            ทำไม P5B-E Plus ยังเป็นชิปเซ็ต rev C1 อยู่หว่า...
            ไม่ทราบอ่าครับ เผอิญตอนแรกซื้อ P5N-E Sli มาแล้ว แต่ว่าลง raid ค่อนข้างมีปัญหามาก เลยเพิ่มเงินเปลี่ยนรุ่นเป็นตัวนี้ ไปได้มาที่ Synnex สนง.ใหญ่ ตรงแถวๆ นวลจันทร์

Comment

ไฟแรมเท่าไหร่อะคับ ทำไม CL ต่ำดีจัง

Comment

p5b-E plus นี้เป็นc.2โดยกำเนิดเลยไม่ใช่เหรอครับ

Comment

แรมเค้าดีจริงๆ

Comment

ไฟแรม 2.3 ครับ

Comment

Working...
                    X