Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครไม่มีเพลงฟังหรือเบื่อๆเพลงมาทางนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครไม่มีเพลงฟังหรือเบื่อๆเพลงมาทางนี้

มาฟังวิทยุ Online ด้วย
    Winamp 5.54 ด้วยกันครับ

บังเอิญไปเจอเมื่อวานครับ - -"
    เลยเอามาแนะนำ

เสียงใช้ได้ทีเดียวครับ
    คุณภาพเสียง
    128Kbps - 256Kbps เลยครับ

ไม่เหมือนประเทศไทย เห็นปล่อยสุด 64Kbps (กลัว B/W จะเต็มรึไง - -")

นี่ครับ SS
    น่าใช้ทีเดียว
    มีเลือกประเภท + ค้นหาสถานี
    เน็ต 512Kbps ขึ้นไปผมว่าดูสบายๆแล้วหล่ะครับ

วิทยุไม่พอ มี Video ให้ดูด้วยครับ
    สำหรับใครไม่อยากโหลด 18+ มาเก็บไว้ในเครื่อง เข้า Zone นี้เลยครับ (ขอเน็ตดีๆนิดนึงนะ )

งั้นผมเอาทีวีมาให้ครับ ฟรีแวร์

ไว้ดูทางเน็ตนะครับ เปิดช่องเล็กดูไปพลาง ดูเว็บไปพลางได้ เปิดพร้อมๆ กันทีละหลายช่องได้ด้วย เหมือนภาพ ผมเปิดอยู่สี่ช่องคับ
    ขึ้นอยู่กับความเร็วเน็ตของทั่นด้วยคับ ว่าจะได้ซักกี่ช่อง

http://www.linkbucks.com/link/a0eb0699

Comment

ขอบคุณทั่ง 2 ท่านครับ..

Comment

ขอบคุณครับผม แก้เซ็งก็คราวนี้

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
          มาฟังวิทยุ Online ด้วย
          Winamp 5.54 ด้วยกันครับ

บังเอิญไปเจอเมื่อวานครับ - -"
          เลยเอามาแนะนำ

เสียงใช้ได้ทีเดียวครับ
          คุณภาพเสียง
          128Kbps - 256Kbps เลยครับ

ไม่เหมือนประเทศไทย เห็นปล่อยสุด 64Kbps (กลัว B/W จะเต็มรึไง - -")

นี่ครับ SS
          น่าใช้ทีเดียว
          มีเลือกประเภท + ค้นหาสถานี
          เน็ต 512Kbps ขึ้นไปผมว่าดูสบายๆแล้วหล่ะครับ

วิทยุไม่พอ มี Video ให้ดูด้วยครับ
          สำหรับใครไม่อยากโหลด 18+ มาเก็บไว้ในเครื่อง เข้า Zone นี้เลยครับ (ขอเน็ตดีๆนิดนึงนะ )

โหลดตรงไหน อะท่านหาไม่เจอครับ..

Comment

www.winamp.com

เลยครับ

จัดไป

Comment

Working...
            X