Announcement

Collapse
No announcement yet.

occt test i-cute 650w รบกวนผู้รู้แนะนำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• occt test i-cute 650w รบกวนผู้รู้แนะนำครับ

occt test i-cute 650w รบกวนผู้รู้แนะนำครับ ว่าไฟขึ้นลงซักประมาณนี้ถือว่าปกติมั้ย
    Attached Files

ถ้าอยากให้ชัวนะ ลองไปเสียบกับบอร์ดอื่นครับ

ของผม tagan เสียบบอร์ดตัวเองก้ส่ายแบบนี้ พอไปเสียบบอร์ดเพื่อน วิ่งเปนเส้นตรงเลย - -

รอท่านต่อไป
    Last edited by karnnd; 9 Nov 2008, 13:58:38.

Comment

เดี๋ยวลองมั้ง

Comment

งิงิ สงสัยต้องไปหาบอร์ดเทพเสียบดู ขอบคุณครับ

Comment

MBมีผลอย่างแรงครับท่าน

Comment

ของผมก็ขาดๆเกินๆ โปรแกรม กับ เซนเซอร์ เชื่อไม่ได้ครับ ต้องเล่นเครื่องวัดจริงๆ

Comment

นิ่ง ปะ
              Last edited by TWK.; 17 Apr 2009, 12:53:27.

Comment

Working...
              X