Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพคอมเล่น RA3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพคอมเล่น RA3

ช่วยดูให้หน่อยครับ

เสปคตามลายเซน

ว่าจะใส่การ์ดจอใหม่เล่น RA3 แบบปรับสุด จอ 19"
    ว่าจะเอา9800GTX+มันจะเกินตัวไปไหมครับ
    มีการ์ดรุ่นไหนที่เล่นได้ภาพสวยๆลื่นๆบ้างแนะนำทีครับ

9800GTX ลื่นแน่นอนครับ ผมใช้ 8600GT ปรับแค่ระดับ "สูง" ก็อืดแล้ว ปรับสูงสุดอืดมาก ไม่คิดว่า RA3 มันจะกินสเป็กขนาดนี้ 55 ถ้าซื้อแล้วไม่เดือดร้อนก็ 9800GTX เลยครับ

Comment

ครับ

9800GTX+ไม่เดือดร้อนเท่าไหร่
      แต่ซื้อ9800GTX+ แล้วไม่มีตังซื้อ SUPPLY -*-
      รอสิ้นเดือนเดี๋ยว ซื้อพร้อมกันเลย

Comment

ลาก CPU ด้วยครับไม่งั้นเวลาเล่นหลายฝ่าย Unit เยอะๆ หนืดครับ ผมลองมากะ E6300 แล้ว

เดิมๆ 1.8 GHz กะลากไปที่ 3.00 ต่างกันเยอะครับ ลื่นขึ้นเยอะิ การ์ดจอ 8800 Gt สบายๆครับ เกมส์นี้

Comment

ครับผม

supplyผมมันเดิมๆอะดิ กลัวไฟไม่พอ รออัพไปพร้อมๆกับการ์ดจอ เลย

Comment

Working...
          X