Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu e6300 ด้านบนมันไม่มีตัวหนังสือหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu e6300 ด้านบนมันไม่มีตัวหนังสือหรอคับ

ผมพึ่งสังเกตเห็นตอนแกะซิงเก่ามา เพื่อจะเปลี่ยนใหม่ครับ แล้วไม่เห็นมีตัวหนังสืออะไรเขียนบ่งบอกว่าอะไรเป็นอะไรเลย ก่อนหน้านี้ผมใช้ p4 478 มานมีตัวหนังสือเขียนบอกอะไรหลายๆอย่าง พอซื้อตัวใหม่มา e6300 มันไม่มีครับ

ถ้าปกติมันไม่มี เวลาเอาไปเครม จะเอาอะไรไปยืนยันว่าเป็นชิ้นนั้นครับ

ขอบคุณครับ

มันก็มีทุกตัวละครับ เหอๆ

เวลาเครมก็เอาใบ CPU ไปด้วย

Comment

ช่ายคับมันมีทุก นอกจาก CPU นั้นเอาไปปัดแวว แต่ถ้าได้ก็ดีคับแต่อย่าให้เสียถ้าเสียประกันไม่ได้ หุหุหุ

Comment

มันไม่มี หรือว่า ซิลิโคนมันบังอ่ะครับ

Comment

เอาซิลิโคนออกแล้วอะ มานไม่มี

Comment

เจอ CPU ของปลอมจากจีน เข้าแล้วครับ
            ตอนนี้ CPU ของปลอม จากจีน กำลังระบาด

Comment

Originally posted by TERDDR View Post
              เจอ CPU ของปลอมจากจีน เข้าแล้วครับ
              ตอนนี้ CPU ของปลอม จากจีน กำลังระบาด
              ปลอมกันยังไงครับ

Comment

อยากเห้นจังหน้าตาของปลอมเป็นไง แรงเหมือนกันป่าวครับ

Comment

อยากเห็นรูป อาจจะลากได้ไกลกว่าของจริงก็ได้นะ

Comment

โพสรูปเป็นวิทยาทานหน่อยครับ

Comment

CPU ยังปลอมอีกเหรอเนี่ย
                      เครื่องตูมีไรของแท้มั๊ยเนี่ย

Comment

อืมอยากเห็นรูปจัง ถ้ามันมีปลอมจริงนะ

Comment

Working...
                        X