Announcement

Collapse
No announcement yet.

รีวิว Call of Suty 5 : World at War ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รีวิว Call of Suty 5 : World at War ครับ

ลองเล่นแล้วเอาภาพมาฝากเพื่อนๆครับ ตามลิงค์

http://www.pantip.com/tech/games/top...670615.html#25

ใครที่กลัวเข้ามาอ่านแล้วเจอสปอยก็อย่าเข้ามาอ่านนะครับ....เดี๋ยวมาด่าผมอีก ^^

โดนสปอยซะ = =

Comment

ของแท้ยังไม่ออกเลย -*-

Comment

Originally posted by Picasso View Post
        โดนสปอยซะ = =
        ก็เตือนแล้วอะครับ ^^

Comment

คิดถึง Captain Price แฮะ

Comment

งั้นผมอดไปดูล่ะ - -. กลัวโดนสะปอย - -.

Comment

สปอยคืออะไรครับ งง พึ่งเข้าไปดูเมื่อกี้เอง

Comment

Originally posted by armaku View Post
                งั้นผมอดไปดูล่ะ - -. กลัวโดนสะปอย - -.
                ครับ แหะๆๆ ขออภัยนะครับ
                แต่จริงๆมันก็ไม่ถึงกับสปอยนะผมว่า......มีนิดเดียวเอง

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                  สปอยคืออะไรครับ งง พึ่งเข้าไปดูเมื่อกี้เอง
                  ก็ ประมาณว่า คนยังไม่ได้ดูหนัง แต่ไปเล่าตอนจบให้เค้าฟัง.....ประมาณนั้น(มั้ง)

Comment

รีวิว
                    ตรงไหนครับที่ว่ารีวิว
                    ผมเห็นมีแต่ภาพ......

Comment

อย่างงี้หรอที่เรียกว่ารีวิว มีแต่ภาพ -*-

Comment

Originally posted by kapook View Post
                        รีวิว
                        ตรงไหนครับที่ว่ารีวิว
                        ผมเห็นมีแต่ภาพ......
                        เกมออกมา ลองเล่นแล้ว จับภาพมาฝาก กับอธิบายประกอบนิดๆหน่อยๆก็เรียกว่า "รีวิว" แล้วครับ ถึงแม้จะไม่ได้เป็นการรีวิวที่ดี เพราะผมไม่ใช่เซียนเกม ไม่ใช่คอลัมนิสท์ แค่อยากเอาภาพมาฝากแฟนๆ COD เท่านั้น

หลายครั้งแล้วนะครับ ที่บอร์ดนี้ผมเจอคนใจแคบ
                        มือใหม่ห้ามเข้ามาเลยหรือครับ

Comment

หรือถ้า ใช้คำว่า "รีวิว" แล้วทั่นรับไม่ได้จริงๆ ก็ขออภัย คราวหน้าจะใช้คำว่า "เอาภาพมาฝาก"

Comment

พอหอมปากหอมคอครับ อย่างน้อยก็ได้ดู กำลังโหลดยังไม่เสร็จ เพื่อนกลับมาจากเรียนเลยให้มันดูดหนังไปก่อน ตอนเช้าทีเราหละ

Comment

เอาน่า อย่าคิดมากครุบ หุหุ

รอๆ ยังเล่น fall outค้างไว้อยุ ขอทีละเกม ตอนนี้ ฮาอา

แต้ง สำหรับภาพ

Comment

Working...
                              X