Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาการ Upload Download ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาการ Upload Download ครับ

คือผมโหลดบิตเวลาโหลดแล้วมันจะดึงความเร็ว Upload อะครับ ต้องทำไงครับ

ล็อกอัตราดาวน์อัพให้ต่ำกว่าค่าที่ทำได้เล็กน้อยครับ

ทั้งสองค่าจะนิ่งอีกเยอะเลยครับ

Comment

ปกติมันต้องดึงอยู่แล้วอ่ะครับ เพราะการดาวน์โหลด เครื่องเราก็ต้องการส่งข้อมูลออกไป (Upload) เหมือนกัน เพื่อบอกเครื่องที่จะโหลดว่าเราต้องการโหลดอะไรครับ

มันไม่สามารถแก้ได้โดยตรงครับ ต้องพลิกแพลงวิธีอื่นเอา อย่างท่านข้างบนบอกก็ได้ครับ

Comment

Working...
      X