Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง RAM อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง RAM อะคับ

พอดีผมจะอัพเกรด Ram ของโน๊ตบุกผมไม่ทราบว่าเครื่องมันรับได้ถึงบัสเท่าไหร่อะคับ
    สมมุตว่าเครื่องมันรับแรมได้ถึงบัส533แล้วเราซื้อแรมบัส800มาใส่จะมีผลเสียกับเครื่องป่าวคับ
    ถ้ามีมันจะเกิดผมเสียอย่างไรบ้างคับ และช่วยบอกวิทีตรวจสอบเครื่องโน๊ตบุกด้วยได้ไหมคับว่าเราสามารถตรววว่าเครื่องเรารับแรมได้เท่าไหร่และรับได้ถึงบัสเท่าไหร่คับ
    ลบกวนกูรูช่วยตอบข้อข้องใจหน่อยคับ ขอบคุนคับ_/\_

ใส่ได้ครับ......แต่มันจะวิ่งที่ความเร็ว 533....ครับ ไม่มีผลเสีย...

Comment

Working...
    X