Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม เล่น Fifa Online กระตุก?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nukuljo View Post
    ผมนี้ประจำเลยเกมส์นี้ เซ็งมากๆ
    2008 นะ

Comment

ถามได้ทุกเรื่อง จริงๆ ห้อง AMD อิอิ

Comment

อยากจะบอกว่าเล่น Wt ถ้าแลค คือปกติครับ เกรียนโหลดบิทแล้วเข้าเกม = ="

แต่ถ้าเล่นกับคอมแล้วกระตุก ก็ลองทำตามคำแนะนำด้านบนเลยครับ

Comment

ไม่ค่อยชอบเล่นเกมออนไลน์ เล่นล่าสุดก็ TS 555+
          สมัยก่อนใช้ Athlon64 X2 เปิด 5 จอ ลุยเควส ลุยประลอง คนเดียว

Comment

Originally posted by PPG-GX2-SC View Post
            ถามได้ทุกเรื่อง จริงๆ ห้อง AMD อิอิ
            ชาว AMD ใจดีกันทุกคนครับ

Comment

Originally posted by prosunza View Post
              สเปคผมตามเล่นเซ็น
              driver ATI 8.1
              Windows XP SP3 SKz

แต่พอเล่น อีกเครือ่ง

Intel E6750 2.66
              Asus P5K
              OCZ 1GBX2 DDR2 800
              Galaxy 8500GT 512 MB DDR2

ใช้ Windows เดียวกัน

เล่นลื่นเลย

ช่วยผมทีๆ
              การ์ดจอ ฝั่งเขียว แต่ลงไดเวอ ฝั่งแดง หรือผมเข้าใจผิด

Comment

เด็กกำลังขอให้ลงเกมส์นี้ให้เล่นอยู่ครับ ที่บ้านมีอยู่เจ็ดเครื่อง เป็น DHCP หมดเลย DotA ฟอร์เวิร์ดพอร์ตไว้ที่เราน์เตอร์สิบอัน แอดไว้ที่เครื่องสิบอัน(เพราะโกสเอา) เสร็จแล้วใช้โปรแกรมที่หามาจากในเน็ตเปลี่ยนพอร์ดให้ตรงตาม ip ที่เราเตอร์จ่ายมาอ่ะ นี่ผมต้องกลับไปตั้งเป็น static ให้หมดใช่มั้ยเนี่ย(จำไม่ได้แล้วด้วยว่าทำไมถึงกลับมาเลือกใช้ DHCP เหอะๆ)

Comment

Working...
                X