Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ จักสเปคเล่นเกมส์ ขอ AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ จักสเปคเล่นเกมส์ ขอ AMD ครับ

อันนี้เพื่อนขอให้ช่วยดูให้หน่อยอ่ะครับ

งบ 7,000.- ไม่เกินประมาณ 7500 บาทครับ
    ไม่นับ จอ ลำโพง ครีบอร์ด เมาส์ 9ล9

เอาให้เล่นเกมส์ในช่วงนี้ และ ประมาณ ปีหน้าได้อ่ะครับ
    (ปรับ very low หมดก็ได้ครับ ขอให้เล่นได้)

ขอบคุณมากๆครับ (ถ้าการ์ดจอได้ ขอ ATI นะครับ )
    Last edited by kongza555; 10 Nov 2008, 07:28:33.

T_T ม่ะมีคันรุเรยหรอครับ

Comment

Working...
    X