Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆเอเอมดีช่วยจัดสเปกให้หน่อยนะ 40000 ค้าฟฟฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สน4870x2 มือ2 มะอิอิ

Comment

โหด ทั้งนั้น ประหยัดไวไม่ดีกว่าเหรอ ช่วง เงินหายากน่ะ

Comment

งบขนาดนี้ ก็ซื้อ Q9550 ให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย P5Q-PRO GSKILL PK4 วิ่ง 4G ซิ้งเดิม 24/7 สบายๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          งบขนาดนี้ ก็ซื้อ Q9550 ให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย P5Q-PRO GSKILL PK4 วิ่ง 4G ซิ้งเดิม 24/7 สบายๆ
          จร้าๆๆๆ Q6600@4.0GHz+CM V8ดีก่าท่าจาแรงๆอิอิ

Comment

นั่นดิ มีเหตุผลไรที่ห้องนี้

Comment

นั่นดิ มีเหตุผลไรที่ห้องนี้

Comment

เอาแบบคุ้มราคา ได้เต็มประสิทธิภาพ ไม่ดีกว่าเหรอครับ เอาค๊อดคอมาผมว่ามานไม่คุ้มน่ะ

เพราะท่านเน้นเล่นเกมส์อย่างเดียว สู้เอา คอทู Ghz เยอะๆ น่าจะคุ้มค่าคุ้มราคากว่าน่ะท่าน

แถมลากได้อีกไกล

ราคาต่างการเยอะเลยอะ ค๊อดคอ กะ คอทู
                Last edited by automatics; 11 Nov 2008, 16:21:00.

Comment

Originally posted by automatics View Post
                  เอาแบบคุ้มราคา ได้เต็มประสิทธิภาพ ไม่ดีกว่าเหรอครับ เอาค๊อดคอมาผมว่ามานไม่คุ้มน่ะ

เพราะท่านเน้นเล่นเกมส์อย่างเดียว สู้เอา คอทู Ghz เยอะๆ น่าจะคุ้มค่าคุ้มราคากว่าน่ะท่าน

แถมลากได้อีกไกล

ราคาต่างการเยอะเลยอะ ค๊อดคอ กะ คอทู
                  พี่ผมทำงาน ออกแบบกราฟฟิก ด้วยคับเลยเลือก Quad core

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                    พี่ผมทำงาน ออกแบบกราฟฟิก ด้วยคับเลยเลือก Quad core
                    อะจ่ะ

Comment

Working...
                    X