Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับเครื่องมีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับเครื่องมีปัญหาครับ

วันนี้เปิดคอม 6 โมงเล่น DOTA ได้ซัก 2 ชม. เครื่อง restart เอง เล่นอีกซักชั่วโมงก็เป็นอีก การ์ดจอร้อน 70 องศา ผมปรับพัดลมปรกติร้อน 50-60เลยพักคอม เมื่อกี้เล่น pess2009 ได้ซักพักกระตุกครับ ทุกทีไม่กระตุก ตอนนี้ไม่ร้อนครับเปิดแอร์ คอมมันเป็นอะไรครับ เกี่ยวกับการ์ดจอหรือเปล่า ของผม HD4850 ไม่ได้ซิงค์ ซื้อมาประมาณ 2เดือนเอง ใช้งานหนักพอสมควร

..เมื่อกี้เป็นอีกละครับเล่นdota ไปครึ่งชั่วโมงเครื่องrestartเอง ก่อนหน้านั้นเปิดบิทไป 2ชั่วโมง

cpu E5200 board GIGABYTE G31M-S2L psu.GIGABYTE SUPERB 550W

น่าจะมีสาเหตุมาจากความร้อนคับ

Comment

Working...
    X