Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือเปล่าของแท้ RA3 ต้องเดารหัสเอาเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรือเปล่าของแท้ RA3 ต้องเดารหัสเอาเอง

เห็นว่าซื้อมารหัสมีไม่ครบให้เดาช่องที่หายไป หรือเป็นมินิเกมก่อนติดตั้ง

ไม่นิ แต่เล่นออนไลย์ไม่ได้

Comment

ผมไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรเลย รหัสก็ชัดแจ๋ว เล่นออนไลน์ก็ได้ ต้องสมัครไอดีก่อน

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
        เห็นว่าซื้อมารหัสมีไม่ครบให้เดาช่องที่หายไป หรือเป็นมินิเกมก่อนติดตั้ง
        มีงี้ด้วย

Comment

คิดไปเองอ่ะป่าวเพื่อนผมซื้อมาเล่นได้เลยไม่เห็นต้องเดาไรเลย

Comment

- - ครบครับ ไปฟังมาจากไหนอ่า หรือไม่ไอ่คนที่เจอมันก็เจอ แรร์ไอเท็มแล่วแหละมั้ง ไม่ก็เอาของแท้มาจากบิท -0-.

Comment

เอาข่าวมาจาก beartai แน่ๆเลยนิ ค่อนข้างมั่วนะครับ รายการนี้ ฟังหูไว้หูดีกว่าจ้าา

Comment

มีอย่างนี้ด้วยเหรอ

Comment

Working...
                X