Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 600 ก็ สวยเย็นสบายได้คับ มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 600 ก็ สวยเย็นสบายได้คับ มาดูกัน

เคส ipod สีชมพูสุดสวย
    พัดลม 4 ตัว ไฟ LED ยาว 1 ตัว พลาสติกพันสายไฟ ตามชอบ แล้วก็ แผ่นอคลีลิก ถูกๆ มาตัดเอง
    Attached Files

ยังไงก็ ติชมกันได้นะคับ มือใหม่ เพิ่งเริ่มทำคับ

Comment

เคสสวยดีนะ ipodแปลกดี

Comment

ลากโชว์เลยครับ

Comment

อูวว....ทำเหมือนกันเลยแต่ของผมเอาฝาเคสไปเจาะ
          ตามไปดูที่นี่ http://forums.overclockzone.com/foru...=217791&page=9

Comment

เจะเคส แล้วติด อคลิลิค น่าจะสวยได้อีกครับ

Comment

น่าจะหาสติ๊กเกอร์ปิดเก็บขอบรอบๆอคลิลิคนะครับ ผมว่าสวยขึ้นอีกเยอะเลยนะครับ ชอบไฟพัดลมจังเลย ไปหาๆดูมีแต่สีน้ำเงินทั้งนั้น

Comment

ตามข้างบนเลยคับ ไว้บังแสงจากไฟด้านล่าง อาจจะออกแบบเป็นลวดลายเก๋ย์ๆก็ได้....(สีหวานนะคับเคสทั่น^^ชอบจัง 555+)
                Last edited by boyd_747; 12 Nov 2008, 02:13:03.

Comment

- - รกจังเยยคับ ข้างในมีสมบัตป่ะเนี่ย

Comment

สวยดีครับผมจะไปทำตามบ้าง
                    ตอนนี้หาอะคลิลิกใสได้แล้ว
                    รอชมกันน้าครับ

Comment

ท่าน giantclock ครับ
                      แผ่นอะคลิลิกที่จะติดผัดลม เราจะคว้านเป็นวงกว้างเพื่อดูดอากาศ
                      หรือ เราจะเจาะเป็นรังผึ้งง่ะ
                      ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ท่าน giantclock ครับ
                        แผ่นอะคลิลิกที่จะติดผัดลม เราจะคว้านเป็นวงกว้างเพื่อดูดอากาศ
                        หรือ เราจะเจาะเป็นรังผึ้งง่ะ
                        ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

Comment

ทำไมพัดลมดูดออกหมดเลยง่ะ

Comment

Working...
                          X