Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ ลงideneb v1.3 10.5.5 ไดร์เวอร์เสียงมองเห็น แต่เสียงไม่ออกค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ ลงideneb v1.3 10.5.5 ไดร์เวอร์เสียงมองเห็น แต่เสียงไม่ออกค่ะ

ไดร์เวอร์เสียง ALC888 ค่ะ
    ลองเสียบทุกรูแล้วไม่มีเสียงออกมาเลย

ช่วยหน่อยน่ะ

ขอบคุณค่ะ

แล้วรู้ได้ไงว่ามันมองเห็นอะครับ

Comment

ลองเลือกตอนติดตั้งใหม่ดู....
      มันมีให้เลือกหลายอันไม่ใช่เหรอ...

Comment

Originally posted by JenJiRa View Post
        ไดร์เวอร์เสียง ALC888 ค่ะ
        ลองเสียบทุกรูแล้วไม่มีเสียงออกมาเลย

ช่วยหน่อยน่ะ

ขอบคุณค่ะ
        ของผมเคยเป็น เหมือน จขกท. เข้าไปดูตรง ฮาร์ตแวร์มันมองเห็นอุปกรณ์หมดเลยแต่มะมีเสียงแผ่นนี้แหล่ะ

สุดท้านต้องมาตายที่ อาซาเรียออดิโอ เหมียนเดิมอิอิ

Comment

Working...
        X