Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดี๋ยวนี้แรมมันหดเหลือแค่นี้แล้วรึ O.o

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี๋ยวนี้แรมมันหดเหลือแค่นี้แล้วรึ O.o

DDR 2 /800 / 1 GB

ตัวหดราคาไม่หด ????

คับผมเคยเห็นเหมือนกัน ผมว่ามีนก็ดูดีนะ

Comment

อยากให้มันตัวเท่าเดิมแต่แรงขึ้น

Comment

lowcost....

Comment

ตัวเล็กแต่ราคาเท่าเดิม ฮาๆๆๆๆ

Comment

โดยผู้ผลิตเอาเปรียบบบบ ประท้วงงงงง ขนาดลดลงเหลือง 2 ใน 3 ราคาก้ต้องลดลงด้วยจิ จาก 1000 เหลือ 650 แบบนี้จิ อิอิ

Comment

ขอบ่นหน่อยเถอะ - -'' แม่งใส่ยากอิ้บอ๋ายเลยโ้ว้ยยย มือตูเบอเริ่มเทิ่มแรมกระติ้วนึง -...-

Comment

โอ้ว แบบนี้ต้องจับมาอัดซะให้เข็ด

Comment

เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ OC ก็แรงไม่ใช่หยอกนะครับ แต่ร้อนไปหน่อย

ผมอัดได้ไม่เกิน 955 ถ้าเกินกว่านั้นเทส Orthos แดงแป๊ด

Comment

Working...
                  X