Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อnotebookเล่นดอทเอ+วินนิ่ง2008ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อnotebookเล่นดอทเอ+วินนิ่ง2008ครับ

คือจะใช้การ์ดจออนบอร์ดคงไม่ไหวใช่ไหมครับ ก็เลยอยากถามว่าถ้าสำหรับnotebook cpu Amdจะใช้VGA ของINTElหรือATIดีครับ ถ้าจะเล่นเกมไม่เเรงมากเช่น ดอทเอ วินนิ่ง2008ปรับกลางๆ

เอาที่มีการ์ดจอแยกซัก 256mb cpu อะไรก็ได้

Comment

แล้วทำไมจะซื้อ โนตบุ๊คมาเล่นเกมอ่ะครับ ถ้าเล่นเกมซื้อ พีซี ดีกว่านะ
      หรือว่าต้องเอาไปทำงานข้างนอกบ้านด้วยหว่าๆๆ

Comment

อืม คิดผิดแล้วล่ะท่านเอา note book เล่นเกมส์

Comment

คิดผิดจริงๆครับ โน๊ตบุ๊คมาเล่นเกมส์
          หากมีความจำเป็นต้องใช้งาน แนะนำโน๊ตบุ๊ค
          อยากเล่นเกมส์แนะนำ PC
          อยากทั้งสองอย่างก็ notebook เบาๆ กับ PC แรงๆครับ

ปล. Winning หรือ PES ตอนนี้เขาเล่นภาค 2009 แล้วนะครับ... ติดตามกันได้ มีทีมชาติไทยแล้วด้วย... โหมดใหม่น่าเล่นกว่าเดิม Become a Legend เป็นไงติดตามเอาเองครับ...

Comment

หรือว่าอยากได้โน้ตบุ๊คอยู่แล้ว แบบมันสามารถเล่นเกมได้ด้วยหรือป่าว

Comment

วินนิ่ง2009 AMD x2 แรม2g 8400gs เล่นไม่กระตุกครับ แต่ถ้าแรม 1gตุก

แนะนำตอนนี้ก็ HD3470 256m

Comment

Working...
              X