Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ทีคับRed Alert3แผ่นของReloadedลงแล้วเผลอไปUpdate เล่นไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ทีคับRed Alert3แผ่นของReloadedลงแล้วเผลอไปUpdate เล่นไม่ได้เลย

ช่วยแก้ทีคับRed Alert3แผ่นของReloadedลงแล้วเผลอไปUpdate เล่นไม่ได้เลย
    คือว่ามันให้ใส่CD-Keyพอใส่ไปแล้วมันก็เด้งๆๆให้ใส่ใหม่อยู่นั่นอะคับ
    ลองลบเกมส์ทิ้งแร้วลงใหม่ก็ไม่ได้อะคับ
    ตอนนี้คือลบทิ้งไปแล้ว กลับมาติดตั้งใหม่ไม่ได้เลยอะคับ

update เป็น 1.03 ใช่มะครับ ผมมียาแก้ไอ เด่วหลังไมค์ให้

Comment

ก็แก้แครก 1.0 ให้เป็น 1.03 งับ ที่เขาเอามาให้โหลด ๆ กันคือตัวแก้แล้ว ก็แค่แก้ชื่อไฟล์เองงับ

Comment

ไม่ก็ลบลงใหม่

Comment

ลบทิ้งไปแร้วคับ พอจาลงใหม่ กดเซ็ตอั๊บมันไม่ยอมให้รันเลยคับ หายเงียบไปเลย ลงเกมไม่ได้เลยคับตอนนี้แก้ไขไงดี นอกจากลงวินใหม่อะคับ

Comment

ใช้ยาแก้ไอ 1.03 ไงครับ แล้วเล่นต่อ
            Last edited by playplay; 12 Nov 2008, 01:11:36.

Comment

ท่านลบ หรือ ถอน (Uninstall) ครับ

ครั้งแรกก็เป็นเหมือนท่าน

และก็ถอนเกมส์ลงใหม่ ไม่อัพแดท เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ก๊อบยาแก้ไอไปลง เล่นได้แน่นอน...ยืนยันอีกนึงเสียงครับ!!!

Comment

เปลี่ยนชื่อไฟล์แครก จาก ra3_1.0.game เป็น ra3_1.3.game แล้วก็ก๊อปไปวางก็เรียบร้อยครับ ยังไม่มีแครก 1.03 ใช้ 1.00 แก้ขัดได้

Comment

มาอีกแร้ว
                    ทีนี้ไม่ได้ไปอั๊บเดตอะไรนะคับ แค่ลงpatch1.03ไป มันเด้งถามCD-Keyตลอดเลยเล่นไม่ได้อะคับ
                    ยา1.03ก็ใช้ไม่ได้อะคับ

Comment

Working...
                    X