Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพมันเร็ว pes2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพมันเร็ว pes2009

ผมเล่น pes 2009 นะครับ ขณะเล่น ทำไมมันเร็ว มากๆ เลยครับ จนเล่นไม่ได้ นักเตะวิ่งเร็วกันกระจาย ผมต้องไปปรับตรงไหนบ้างครับผม แนะนำด้วยครับ
    สเปคเครื่อง AMD Phemom x3 / His HD4850 / Ram 4 Gb ไดร์เวอร์ 8.10 + ccc

อยากเล่นมากครับผม ...

เปิดวีซิงค์

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
      เปิดวีซิงค์
      ตามนั้น

รู้สึกจะมีกระทู้อย่างนี้เยอะแล้วนา ยังไงก้อค้นหาก่อนก้อดีนะ

Comment

เปิดแล้วก็ยังเร็วคือเก่าครับ ผมเล่นทั้งเร็ว ๆ แบบนั้นแหละ โดนยิงกระจาย

Comment

Working...
        X