Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพ drivers การ์ดจอ notebook ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพ drivers การ์ดจอ notebook ครับ

ผมใช้ acer aspire 5502 nwxmi อยู่ครับ การ์ดจอเป็น ATI X700 ผมอยากจะอัพ driver ครับ ผมลองอยู่หลายตัว พอรีสตาร์เครื่องภาพมันจะเบอ ๆ ครับ notebook รุ่นนี้มันไม่ให้เราอัพ driver vga หรือครับ หรือว่าเป็นที่ windoes ครับ ผมใช้ dark 6 อยู่ครับ ถ้าอัพได้ต้องทำอย่างงัยครับผมขอ driver ด้วยนะครับ

เบลอๆยังไงครับ ปรับความละเอียดเป็นปกติแร้วหรือยัง

ท่านอื่นยังไงไม่รู้ แต่ผม อับผ่านการ MOD Driver เอา มันก้อเวิคครับ ตอนนี้ใช้ 8-9_vista32_dd_ccc_wdm_enu_68905 อยู่ ก้อยังไม่เห็นมีปัญหาอะไร การ์ด X1700 ครับ
    Last edited by mr_tony; 13 Dec 2008, 21:18:55.

Comment

Working...
    X