Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอย LCD 22" แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jim_java View Post
    21.5" BENQ T2200HD 1080p FULL DVI ,D-SUB โล๊ดด ครับ คุ้มสุดๆ ราคาก็ไม่แพง ผมก็กำลังจะซื้อตัวนี้
    Originally posted by miixer View Post
    ถ้าหา BenQ ตัว 1080 แต่ภ้าไม่ได้ก็ตามที่ชอบเลยครับ ดีๆทั้งนั้น

Comment

อีกนิดครับ ในทั้งหมดนี้ ตัวไหนเป็นจอกระจกไหมครับ
      Last edited by maxza929; 12 Nov 2008, 14:06:28.

Comment

http://www.benq.com/images/upload/co...ases|scid|1168

ราคา benq ในงาน T2200HD 5690 บาท

Comment

สงสัยต้องรีบซื้อ T2200HD ก่อนละ เดี๋ยวหมด

Comment

ต้องไปแย่งกันซะหน่อยแล้วตาม ธรรมเนียม งาน commart ของบางอย่างคนยืนลุ้นเป้น 100-300 คน แมร่งขายตัวเดียวจับฉลาก โคตรเซ็ง....

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
              ต้องไปแย่งกันซะหน่อยแล้วตาม ธรรมเนียม งาน commart ของบางอย่างคนยืนลุ้นเป้น 100-300 คน แมร่งขายตัวเดียวจับฉลาก โคตรเซ็ง....
              -........- แล้วไปวันสุดท้ายะเหลือไหมนี้

Comment

lcd22" นับวันถูกลงเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนดีไม่ดีปีใหม่น่าจะเหลือตัวละไม่ถึง 5,000

Comment

Originally posted by nua25_btkk View Post
                  lcd22" นับวันถูกลงเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนดีไม่ดีปีใหม่น่าจะเหลือตัวละไม่ถึง 5,000
                  ซื้อก่อนใช้ก่อน ซื้อทีหลังราคาถูก 55+

Comment

รอนานไปอาจจะเลิกผลิตรุ่นที่ราคาตกมาก แต่หันไปออกรุ่นใหม่มา ปรับนู่นใส่นี่เปลี่ยนดีไซน์นิดหน่อย ราคาเพิ่มอีก1000-2000 อิอิ = ซื้อคุณภาพเท่าเดิมหรือใกล้เคียงราคาแพงขึ้นแต่ได้ดีไซน์ใหม่

ตัวอย่างเช่น 8800GT กับ 9800GT เพราะบางคนจะรอ 8800gt 3000บาท เลยตัองไปซัด 9800GT 5000 กว่าบาทแทน อิอิ

Comment

21.5" BENQ T2200HD 1080p FULL DVI ,D-SUB
                      ร้าน siam softtech ตรงหน้าบันไดเลื่อนฃั้น 3 มั้งนะ

5790 บาท สอยมาแล้ว

Comment

Originally posted by biologypanda View Post
                        21.5" BENQ T2200HD 1080p FULL DVI ,D-SUB
                        ร้าน siam softtech ตรงหน้าบันไดเลื่อนฃั้น 3 มั้งนะ

5790 บาท สอยมาแล้ว
                        รีวิว ให้ดูหน่อยท่าน แต่เห็นคนเค้าบอกว่า จอด้านความสูงจะเตี้ยกว่าจอ 22 ทั่วไปหรอ

Comment

ขนาดจอมัน 16:9 ดูเตี้ยแต่กว้างกว่า Wide ตัว 22" ธรรมดาอ่ะซิ
                          เพราะปกติ 22" ทั่วไปมัน 16:10 อ่ะครับ

เกี่ยวม่ะ?

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                            ขนาดจอมัน 16:9 ดูเตี้ยแต่กว้างกว่า Wide ตัว 22" ธรรมดาอ่ะซิ
                            เพราะปกติ 22" ทั่วไปมัน 16:10 อ่ะครับ

เกี่ยวม่ะ?

Comment

ผมใช้อยู่ครับ BENQ T2200HD ขนาด 22นิ้ว Wide Screen เป็น Full HD
                              1920x1080 ซื้อมา 5600 บาท สวยครับ ราคาไม่แพง น่าสนใจนะครับ แนะนำ เอาเป็นว่าซื้อมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว วันที่ 8 ที่ผ่านมาครับ
                              ชื่อร้านนะครับ Siam Soft Tech ครับ ชั้น 3 นะครับ ไม่ใช่ชั้น 4 พันธ์ทิพย์ ประตูน้ำนะครับ ลองไปดูนะครับ

http://www.it7days.com/index.php?lay...1747&pid=60695 ข้อมูลครับ คือว่าสวยครับ ดูหนังนี่ดีเรยครับอิอิ

Comment

http://www.thhardwarezone.com/topicD...=5&topicID=227 ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ

Comment

Working...
                                X