Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมใช้ชิพอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมใช้ชิพอะไรครับ

หน้าตาเป็นแบบในรูป ขอบคุณครับ

ของ Kingston ใช่มะครับ
    ของผมเขียนว่า PSC อ่ะ งงจัง
    ของเ๊ก๊ป่าวอ่ะ

Comment

คิงตั้นมีหลายชิพจังนะ ไฮนิกก็มี ผมว่าจาให้ดีเอายี่ห้ออื่นเหอะครับ ยี่ห้อนี้ปลอมกันเกลื่อนอ่ะ

Comment

ระวัง ของ jib นะ ครับ ปลอม เยอะ คิงสตันปลอม ครับ เจอมาแล้ว

Comment

ประกันอินแกรมนี่ยังปลอมอีกเหรอครับ

ลงรหัสรุ่นสิ...เชคในเวบของคิงตั้นเลย

Comment

Promos ครับถ้าคิดจะลากไม่รุ่งแน่นอนครับ แต่ทั่วๆไปก็ใช้งานได้ดีครับ

Comment

น่าจะเป็นชิป โมเซล ไวตาริค ครับ

Comment

Working...
              X