Announcement

Collapse
No announcement yet.

9500GT ใช้ยี่ห้อไหนดีคับแนะนำหน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9500GT ใช้ยี่ห้อไหนดีคับแนะนำหน่อยจ้า

ว่าจะซื้อรุ่นนี้ ใช้ของยี่ห้อไหนดีคับ ^ ^"

xfx 9500 gt มี hdmi ด้วย sink zalman

แต่ถ้างบ สองพันกว่าๆเล่น galaxy 9600gso ก็ดีครับ แรงกว่า
    Last edited by kgb99; 11 Nov 2008, 15:06:19.

Comment

พอๆกันละครับ

Comment

เอาสาระเลย นะ WinFast PX9500GT 512DDR3 รุ่นHeatpipe แต่ถ้าหาไม่ได้ก็เอาตัวพัดลมคับ

เพราะมันแรงและลากได้ไกลมากกกกกกกกก ปล. ใช้อยู่

จะว่าไปแค่ขนาดของการ์ด ยี่ห้ออื่นก็ไม่ต้องมาเทียบแล้วคับ

Comment

1.winfast
          2.XFX
          ตามนี้ครับ

Comment

xfx ลายสวยกว่า winfast นะ ผมว่า มันออกเเบบ ลายสวยดี

Comment

XFX หรือ Galaxy ครับ

แต่แนะนำ 9600GSO ดีกว่าครับ

Comment

Gigabyte 9500gt...
                ระบบ 3d-active fan...
                ถ้าเล่นภาพ 2d พัดลมไม่หมุน ประหยัดไฟ...
                ถ้าเล่นภาพ 3d พัดลมก็จะหมุน...
                หรือถ้าจะให้พัดลมหมุนตลอดก็ปรับได้จ้า...

Comment

Working...
                X