Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยแนะนำ DVD RW ให้หน่อยคับ จะเลือกซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยแนะนำ DVD RW ให้หน่อยคับ จะเลือกซื้อ

จากประสบการณ์ของพี่ๆในบอร์ดที่เคยใช้มา ช้วยแนะนำยี่ห้อดีๆหน่อยคับ แบบที่มันอ่านไม่เลือกแผ่น เขียนก็ไม่เลือกแผ่น อะคับ ขอบคุณคับ

เขาว่ากันว่า Benq 1640 เป็นเสียงเดียวกัน

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      เขาว่ากันว่า Benq 1640 เป็นเสียงเดียวกัน
      ยี่ห้อนี้ยังไม่เคยใช้เลยคับจะลองดูขอบคุณที่แนะนำนะคับ

Comment

ของ Benq แบบ LightScribe นี่มีป่าวอะคับ

Comment

BENQ ASUS

Comment

BenQ 1655 มี lightscribe ครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

อ่านไม่เลือก Lite-On
                เขียนไม่เลือก BenQ

Comment

ที่ไม่งอแงก็มี ASUS BenQ Pioneer อ่ะครับ

Comment

ผมใช้ BenQ DW1650 อยู่ เขียนดี แต่อ่านแผ่นซีดีไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่
                    ว่าปลายเดือนกุมภาจะลองซื้อ LG มาใช้บ้างละ เห็นเค้าว่าอ่านอะไรก็ออก

Comment

AJ DVD หัวดี อ่านอะไรก็ออก (เกี่ยวกันมั้ยหว่า โฆษณาครับ)

Comment

Working...
                      X