Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ขออินไวท์ของ COSMO หน่อยสิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ขออินไวท์ของ COSMO หน่อยสิ

ใครก็ได้ขออินไวท์ของ COSMO หน่อยสิ ครับขอบคุณมากเลยอยากได้ของเว็บนี้อะ

ิขอบคุณมากงับ หรือ P.M มาก็ได้
    Last edited by tututu; 15 Nov 2008, 21:03:45.

ดัน

Comment

ต้องรอเปนช่วงๆคับมันมีระบบแนะนำ อินไวท์หาไม่ยากหรอกแต่ กลัวคนได้ไปทำผิดกฎ คนให้ก็พลอยซวยไปด้วยนะครับ
      ติดตรงนี้หละคับ

ขอโทษนะคับที่ไม่ได้ให้ - -"

Comment

Originally posted by samza2 View Post
        ต้องรอเปนช่วงๆคับมันมีระบบแนะนำ อินไวท์หาไม่ยากหรอกแต่ กลัวคนได้ไปทำผิดกฎ คนให้ก็พลอยซวยไปด้วยนะครับ
        ติดตรงนี้หละคับ

ขอโทษนะคับที่ไม่ได้ให้ - -"
        ---------------------------------------

ใช่ ครับ ผม ก็ ไม่อยากให้ ใคร สักเท่าไร เพราะว่ากลัว ว่า คนที่เรา

เชิญให้ สมัครนั้น แล้วไปทำผิดกฎ ของเว็บ

คนที่เชิญให้สมัคร จะซวยไปเต็มๆ

Comment

ผมมาขอสมัครใหม่ก็เพราะเหตุนี้ละครับผมให้คนอื่นไป เขาไปทำผิดผมเลยโดนแบนไปด้วยทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดไรเลย

Comment

อืมๆ อันนี้ ก็ น่าเห็นใจ นะ ครับ

Comment

ดันๆ เผื่อเจอคนใจดี

Comment

ยังเอาอยู่มั้ยคับ
                ผมพอมีอยู่

Comment

Pm มานะครับมีหลายที่ครับ ยกเว้น TM กำลังปั๊มอยู่ครับผม เข้ามาที่นี่ไม่แน่นอนแจ้งเมล์มาละกันครับ

Comment

Working...
                  X