Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ผ่านไม่ได้ช่วยด้วยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ผ่านไม่ได้ช่วยด้วยครับ...

ภาคแรกนะครับ...ตรงที่มียานรบเอเลี่ยนลอยอยู่บนทะเล แล้วเราอยู่บนเรือ จะทำไงถึงจะทำลายยานรบได้ครับ บอกหน่อย....

ทำลายปืนมัน4กระบอก เสร็จแล้วยิงปืนTACใส่มันซะ

Comment

Originally posted by lilith View Post
      ทำลายปืนมัน4กระบอก เสร็จแล้วยิงปืนTACใส่มันซะ
      ปืน 4 กระบอกทำลายแล้ว แต่ปืน TAC มันอย่ใหน...หาไม่เจอ

Comment

มันอยู่ในห้องที่เรานั่งเล่นนั่นแหละครับ ต้องเอามาด้วยหลังจากที่เราลงไปท้องเรือแล้ว

Comment

ห้องนั้นคือห้องที่เราเข้าไปซ่อมชุด nano อ่ะครับก่อนที่เรือจะโดนโจมตี
          พอเราซ่อมเสร็จ เรือโดนโจมตี กด tab ดูแผนที่เอาครับ มันจะมีบอกจุดอยู่

Comment

ขอบคุณครับ....เดี๋ยวจะลองดู

Comment

Working...
            X