Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD5 มีลุง ไพร์ รึเปล่าครับ เพราะผมยังไม่เคยเล่นง่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD5 มีลุง ไพร์ รึเปล่าครับ เพราะผมยังไม่เคยเล่นง่า

COD5 มีลุง ไพร์ รึเปล่าครับ เพราะผมยังไม่เคยเล่นง่า

พอดีคิดถึ๊งคิดถึงอ่ะครับ

ไม่มีครับ เพราะเนื้อเรื่องภาคนี้ไปอยู่กับ พวกไอ้กัน และ รัสเซียครับ
    ส่วน cpt. price เค้าจะปรากฎอยู่ในเนื้อเรื่องฝ่ายอังกฤษน่ะครับ ซึ่งภาคนี้ ไม่มี
    Last edited by TheJackal; 11 Nov 2008, 19:40:59.

Comment

Cpt . Price ของ IW หนิครับ

Comment

cpt. price มีตั้งแต่ ภาคแรกๆ แล้วครับ

Comment

- -*

เขาจะเกิดทุกยุคเลยหรอครับ - -*

Comment

Originally posted by AntiVirus View Post
            - -*

เขาจะเกิดทุกยุคเลยหรอครับ - -*
            ไม่คือว่า ลุงไพร์เป็นตัวเอก ของ COD5 คุณอย่าลืมสิครับ

สงสัยภาคนี้มันมีประเทศทีลุงเค้าเกิดอ่ะดิใช่ไม๊

Comment

เดี้ยงต้งแต่ภาคที่แล้ว มั้งภาคนี้ เลยทำเป็นไม่มีเพราะย้อนยุค แต่จริงๆตายแล้ว

Comment

เดี๋ยวจะหิ้วไปขายที่ญี่ปุ่น

Comment

Cpt.Price อยู่ SAS ภาคนี้น่าจะไม่มีครับ

Comment

Originally posted by madnug View Post
                    Cpt . Price ของ IW หนิครับ
                    ผมก็คิดแบบเดียวกับคุณครับ รอภาคหน้าผมว่าลงมายิงแน่นอน

Comment

เหตุผลง่ายๆ Cpt.Price เป็น Mascot ของทีมพัฒนา Infinity Ward ครับแล้ว COD WaW นั้น Infinity Ward ไม่ใช่คนทำจึงไม่มีครับถ้าอยากเจอแกรอภาคหน้าครับมาแน่

Comment

Price = ราคา ชิมิ

Comment

จบแล้วบ่เจอเลย

Comment

ท่าน ARM sk เล่นไหมผมมีตัวเกมอยู่ เผื่อขี้เกียจโหลด เดี่ยวเอาไปให้
                            ท่านอยู่พรรณาใช่ไหม ผมอยู่พังโคน อิอิ

Comment

Working...
                            X