Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>> หน้าหนาวเครื่องเย็นดีจังเล้ยยยย <<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>> หน้าหนาวเครื่องเย็นดีจังเล้ยยยย <<<

on air หน้าหนาวเยนดีจังเลยยยยยยยยยยย

ดีสำหรับ คอมตัวเก่งของเ้รา

แต่อาบน้ำตอนเช้านี่...

พี่ เรียน SIBA เหรอ
    ผมเคยเรียนอยู่ปี3ง่ะ พึ่งโดนออกตอนปลายๆเทอม1
    เซงๆ

Comment

Originally posted by nooghostring View Post
      ดีสำหรับ คอมตัวเก่งของเ้รา

แต่อาบน้ำตอนเช้านี่...

พี่ เรียน SIBA เหรอ
      ผมเคยเรียนอยู่ปี3ง่ะ พึ่งโดนออกตอนปลายๆเทอม1
      เซงๆ
      อ้าว ๆ เจอ ศิตย์ครูเพทายซะงั้น

นี่ปี 5 แล้ว ครับ

ไปทำอีท่าไหน โดนเด่งล่ะนั่น

Comment

555+ ไม่อยากบอกอะครับ ไอสิ่งนั้น มันไม่ดี

นี่ก็ย้ายมาเรียนที่พาณิชธัชรินอยู่ เดี๋ยวจบปี3 ไปต่อ ปวส. SIBA

Comment

เห็นด้วย เย็นสบาย CPU 36, GPU 33, HDD 26 ,MB 33 องศา

Comment

หนาวๆ เย็นๆ อย่างนี้ต้องอัดให้กระจาย

Comment

Originally posted by nooghostring View Post
              555+ ไม่อยากบอกอะครับ ไอสิ่งนั้น มันไม่ดี

นี่ก็ย้ายมาเรียนที่พาณิชธัชรินอยู่ เดี๋ยวจบปี3 ไปต่อ ปวส. SIBA
              555

อันนี้เข้าใจ ผมก้เกือบหลุดจกระบบมาหลายรอบแร้วเหมือนกัล งิงิ

Comment

Working...
              X