Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver XP Asus F8VR-4P025D ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pexkung View Post
    คือผมซื้อมือ2มาเมื่อวานน่ะครับ ยังไม่ได้ลองใช้เลย เด๋วผมขอถามเจ้าของเก่าก่อนว่าdriverตัวนี้ครบรึยัง ถ้าครบยังไงเด๋วผมไรท์ส่งไปให้ละกันครับ ขอค่าEMSพอ
    ถ้าสมบูรณ์ผมจะไห้ค่าเสียเวลาด้วยครับผมจะไลท์ให้เพื่อนๆๆผมครับ

Comment

ตอนนี้ ดูที่ Device Manager แล้ว มันยังขาด
      1 Base system Device(มานคือไรหรือคับ ไม่รู้จริงๆๆ) 3ตัว
      2 modem device on high defintion audio bus (น่าจะโมเดม )
      3 Unknown device (นี่ก็งง)
      รียงตามลำดับเลย
      ไงใครรู้ ว่ามานคืออะไร ช่วยที่นะคับ หาไม่เจอจริงๆๆเลย
      ถ้าใจดีก็อับโหลดให้น่อยนะคับ อิอิ

Comment

dun dun

Comment

อยากได้Driver LAN ของ F8VR อ่ะครับ หาไม่เจอเลย หรือใช้ร่วมกันรุ่นไหนได้รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Wireless LAN Driver Atheros AR5xxx Series Version 7.6.0.239 for F8VR (F8VR บางตัวที่ไม่ได้ใช้ Wireless ของ Intel ครับ)
            http://www.station-drivers.com/telec...ivers.com).exe
            http://www.uploadd.com/download.aspx...KJBWH6MCO2HVU8

ผมลงแล้วแต่ที่หน้าไวเลตมันไม่เห็นมีสัญญารสักอันเลยอ่ะครับ

ตอนลง vista ก็เห็นดีเครื่องพี่ข้างบ้านก็เห็นแฮะ

ขอบคุณมากๆนะครับ

Comment

ใครมี Driver แบบที่ใช้งานได้ ก็ช่วยเอาลิ้ง มาแปะ ให้เพื่อนที่ใช้รุ่นเดียวกัน ทีเหอะคับ เผื่อแผ่เพื่อนฝูงบ้าง
              อยากรู้ Driverการ์ด Lan แล้วก็ลิ้ง Driver ชิปเซ็ต รุ่นนี้อะคับ หาได้ที่ไหนบ้าง อย่างอื่นผมลองโหลดจากกระทู้ F80S มาไม่รู้จะใช้ได้ครบไหม แต่2อย่างแรกที่ถามมันไม่มีให้โหลดอะคับ

Comment

สงสัยจะไม่ได้ใช้รุ่นนี้แล้วละคับ วันนี้ไปพันทิพย์มาของหมด มีแต่ตัวโช อย่างเซ็งเลยคับ กะไปซื้อแน่ เตรียมหาไดเวอร์ไว้เลยยังไม่ได้ใช้เลย คงต้องรอรุ่นใหม่ๆ ของAsus อีกที อิอิ

Comment

ได้เครื่องมาแล้วคับ วันนี้ไปมีของคับ แต่ของผลิตมาใหม่ หรือป่าวไม่แน่ใจ แต่ก้ซื้อมาแล้วคับ อิอิ

Comment

Originally posted by lek_fabregas View Post
                    ได้เครื่องมาแล้วคับ วันนี้ไปมีของคับ แต่ของผลิตมาใหม่ หรือป่าวไม่แน่ใจ แต่ก้ซื้อมาแล้วคับ อิอิ

ซื้อมาไล่ๆกะผมเลย อิอิ ได้เพื่อน F8 แร้วววว ฮิ้วววววว

Comment

Working...
                    X