Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานคอมช่วยจัดP5N7A-VM+Q6600ให้ทีจะได้ซื้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

vgacardคงไม่ซื้อนะท่าน เพราะไม่ได้เล่นเกมเอาไว้เทสserverอย่างเดียว

Comment

พรุ่งนี้แล้วโวยจะมีของขายป่าวหว่าเนี้ย

Comment

ร้านไหนมีของทีต้องการ โพสได้เลยนะท่านจะได้จองพรุ่งนี้เลยจ้า

Comment

ร้านไหนขายสเปคตามนี้มั้งครับท่าน โพสเลยครับจะรีบไปจอง wantมากๆ

Comment

วันนี้ขายวันแรก ตกลงร้านไหนเอาmbตัวนี้มาลงแนะนำได้เลยท่านเอาชัว 1 ชุดไม่เอาMonitor ครับท่าน
            ขอแรมbus 1033ด้วยนะท่าน2G*2 HDD500GB Enterpi

Comment

ไปดูมาวันแรก มีแต่ Notebook เกลื่อนเลย หา M/Bยากมากๆ

มีร้านเอามาขายก็จะเป็นรุ่น P5Q เห็นเกลื่อนเลยงะ

Comment

บอร์ดเป็นไรเนี้ย โพสยากโคดๆ

งานคอมไปดูมาวันแรก มีแต่ Notebook เกลื่อนเลย หา M/Bยากมากๆ

มีร้านเอามาขายก็จะเป็นรุ่น P5Q เห็นเกลื่อนเลยงะ

Comment

กระทู้โพสยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
                  ไปดูมาวันแรก มีแต่ Notebook เกลื่อนเลย หา M/Bยากมากๆ

Comment

งานคอมคราวนี้ 90% ขายNotebooks เซ็งมากเลยครับท่าน

หาบอร์ดดีๆ ยาก สงสัยต้องหาท่พันทิพ แล้วพี่น้อง T T

Comment

Working...
                    X