Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดมาใช้กะหูฟังหน่อยคร้าบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดมาใช้กะหูฟังหน่อยคร้าบบบบบ

ไม่รู้ว่าการ์ดตัวไหนยี่ห้ออะไรดีครับ มีงบ4000

เน้นว่าใช้กับ Headphone อ้ะครับ พอดีว่ามีอยู่แล้วครับ Headphone Creative รุ่น Aurvana DJ

งานที่ใช้ก็รวมๆครับ จับฉ่าย ทั้งดูหนัง ฟังเพลง ทำงานด้านมัลติมิเดีย เล่นเกม ฯลฯ

ช่วยแนะนำด้วยครับ

ปล.ท่านเรือช่วยด้วยยยยย

แถมอีกนิดน่ะครับ
    งานมัลติมิเดียที่ว่าไว้ด้านบนไม่ได้เกี่ยวกับการบันทึกเสียงแต่อย่างใด
    เพียงแต่อยากได้การ์ดที่ให้เสียงไพเราะ รื่นหู เพื่อความเพลิดเพลินในการทำงานเท่านั้นครับ

ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบบบบบ

Comment

ดันให้

Comment

เอาความรู้สึกผมนะครับหลังจาก X-Fi Music ตายแหงแก๋ ตอนนี้เล็ง X-Fi Titanium อยู่ครับ งาน Commart จะไปส่องซะหน่อย แต่ก็ช่างใจกับ Asus Sonar DX อยู่น่ะซิ

Comment

Working...
        X