Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาเรื่อง จอย พวงมาลัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาเรื่อง จอย พวงมาลัย

ใครเคยใช้รุ่นไหนมาวิจารณ์กันบ้างคร้าฟฟ

1.joy 8288 ของ Advice น่าสนไมครับ 900+ บาท
    ฝากรูปตลาดรถ
    .....................................................................................................
    ........................................

2.3 in 1 GT4 Racing Wheel นี่ราคาไม่รู้ สนใจรุ่นนี้มากคับ

ส่วน Logitech G25 กับ Mono ผมมองข้ามไปเลยงับ อิอิ
    แพง !!

ใครรู้ที่ซื้อ 3 in 1 GT4 Racing Wheel บอกกันมั่งนนะคร้าฟฟ

ผมมีอยู่ฮะตัวข้างบน - -'' ให้ท่าน100เดียวหรือฟรียังได้ เสียดายตังมากขอบอก ซื้อมา1800มั้งหน้ามืดตามัว ตอนนั้นพอมีเงินพอดี

Comment

^
      ^
      ขนาดนั้นเลยเหรอครับ อาทิตย์ก่อน ไปจับๆแตะๆ ดูที่ร้านขายเหมือนกันตัวนี้ ก็ว่าจะไปกดตังค์ซื้อล่ะ แต่ยั้งใจไว้เก็บตังค์ก่อน - -.. ช่วยพรีวิวหน่อยครับ มันเป็นแบบไหน อะไรจะขนาดนั้น

Comment

ซื้อทั้งที ลงทุนเลยดีกว่า ดีกว่าซื้อแล้วใช้ไม่ได้เรื่อง พวกของดีดีมันจะมีเรื่องของน้ำหนัก และ force feedback ด้วยครับ หมายความว่า มันจะไม่ได้เลี้ยวง่ายแบบหมุนซ้ายหมุนขวาธรรมดาตลอด มันจะมีแรงต้านด้วย ซึ่งตรงนี้จะเปนตัวช่วยให้เรากะถูกครับ

Comment

ข้างบ้านให้มาฟรีๆๆ แต่เล่นแค่ 2ครั้ง เก็บใส่ถุงอยู่บนห้อง -*-

Comment

ผมซื้อมา 1000 บาท เล่นครั้งหนึ่งโยนเข้ามุมห้องเลยคับ อะไรจะห่วยขนาดนี้
            พวงมาลัยหักไม่ไปคับต้องหักจนสุดซอย รถแทบจะหมุนติ๊วๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X