Announcement

Collapse
No announcement yet.

driver mod x-fi gamer หาโหลดได้จากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• driver mod x-fi gamer หาโหลดได้จากไหนครับ

ที่มันปลดล๊อกให้ใช้พวก DTS ได้อะไรเนี่ยครับ แล้วมันซับพอร์ตวิสต้ายังครับ ถ้าหากเราลงแล้วก็ไม่ต้องไปทำอะไรมันแล้วใช่เปล่าครับ มันจะถอดรหัสโดยใช้การ์ดเองเลย เหมือนตัว music เลยเปล่าครับ แนะนำทีครับ ขอบคุณมาก

Sound Creative X-fi Gamer ไม่มี MOD หรอก
    PowerDVD8 ก็เล่น DTS-HD(7.1) กับ DTS-ES ได้ แต่ต้องเป็น Ultra
    ส่วน DTS 96/24 Deluxe ก็เล่นได้ (รวมถึง v7)

ถ้าใช้แผ่นหนังของปลอม อาจจะไม่มี DTS ในแผ่น

Comment

Working...
    X