Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายลำโพงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายลำโพงอ่ะครับ

ขออีกเรื่องครับ ที่เห็นว่าต้องมีการเปลี่ยนสายลำโพง เสียงจะดีขึ้น พวกสายrcaอะไรเนี้ยครับ ไม่ทราบว่าเราต้องเลี่ยนสายตรงไหนครับ ตรงสายที่ต่อจากการ์ดเข้าลำโพง หรือสายตรงซับต่อกับลำโพงครับ แล้วสายที่ต้องเปลี่ยนหาซื้อที่ไหนได้มั้งครับที่พันทิพย์

ร้านขายเครื่องเสียงครับ มีหลายประเภทหลายราคา ตามงบ เปลี่ยนสายเสียงเปลี่ยนแน่นอน กลับทิศ เสียงก็เปลี่ยนครับ เช็คดูดีๆ

Comment

ลองฟังเดิมๆ ก่อน เปลี่ยนสายครับ ถ้ามันไม่ขี้เหล่ หรือพอใจก็อย่าไปเปลี่ยนมันครับ

จะได้ไปบอกร้านเค้าถูกว่าจะเอาสายแบบไหนยังไง ครับ

จาก การ์ดเข้า ซับ เรียกสายสัญญาณ
      จาก ซับเข้าลำโพง เรียก สายลำโพงครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X