Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทษครับไม่รู้มาถูกที่ไหม DVD Writer 22x

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทษครับไม่รู้มาถูกที่ไหม DVD Writer 22x

ยี่ห้อไหนใช้ดีและทนครับ เมื่อก่อนเคยใช้
    SAMSUNG ASUS Writer
    ถามพี่ๆที่มีประสพการณ์หน่อยครับ

ใช้แต่ ASUS อ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ มีผู้รู้อีกไหมครับ

Comment

จากประสบการณ์เลยนะ ใช้ไรท์ทั้งเเผ่นเกรด BเเละA ผมใช้LG นะ ผลสเเกนออกมาให้ค่าดีกว่าLight-onอีกนะ ผมเเนะนำLGเเล้วกันนะ ใช้ไรท์มาตอนนี้300แผ่นเเละยังไม่เสียเลย Light-onก็ดีนะเเต่พอลองLGเเล้วชอบมากกว่า เเนะนำเลยครับ

Comment

ผมใช้ไม่เคยเกิน 8x ซักที

ส่วนมากชอบเดินไปหลังร้านบอก "พี่ๆ ขอตัว DVD writer 8x ตัว 350บาท ได้ป่ะ"

ตามนั้น

-- ใช้แต่ ASUS --

Comment

ผมซื้อ lite on มาพร้อมกับ LG

ผลปรากฏว่า lite on ไปแล้วๆๆๆ ทั้งที่ใช้งานพอๆกัน

ดังนั้น เชียร์ LG ละกัน อิอิ

Comment

ของ HP ประกัน 2 ปีอะครับ ตอบถามพี่วิกรว่าเป็นยังไงบ้าง

Comment

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ
                อาการเสียของผมคือมันนานมากกว่าจะเสร็จ ไม่ได้ใช่ยาทนทาด้วย..อ่ะล้อเล่น
                คือมันช้ามากๆกว่าก่อน ตามที่ไม่เกิน10นาทีตอนนี้เกือบครึ่งชั่วโมงต่อ1แผ่น ส่วนอีกตัวเขียนแผ่นไม่ได้แล้วแต่ยังอ่านได้

Comment

Working...
                X