Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4850 IceQ Turbo กับ RA3 ปรับสุดๆจะกระตุกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 4850 IceQ Turbo กับ RA3 ปรับสุดๆจะกระตุกไหมครับ

จอผม 22" สเป็คตามนี้
    E8500 @ ความเร็วเดิมๆ
    GIGABYTE GA-EP45-UD3R
    G.skill 4GB/PQ/800 CL5
    500/7200 SEAGATE SATA II
    HIS HD4850 IceQ4 TURBO 512MB DDR3
    Creative PCI XPRESS X-Fi Titanium
    iCute TiTaNium Pro 900W

ทั้งหมดนี้ไม่มีการคล็อกใดๆทั้งสิ้น

จะเล่นRA3ปรับสุดหมดที่ res 1680x1050 กะตุกไหมครับ

ขอบคุณครับ

ผมใช้

x2 6000
    ddr2 1*2 gb/800
    HIS HD4850 IceQ4 TURBO 512MB DDR3

ตอนตอนระเบิดนิวเคลียร์ลง ฐานมันกระตุกมากครับ

งงไปเลย

Comment

e5200 *2g*3870
      สุดหมดลื่นครับ เพราะมันล็อกเฟรมไว้ นิวเคลียลงผมปกตินะครับ ยังซูมดูเลย สวยดี

Comment

อาจจะมีหนืดๆบ้าง ตอนนิวเคลียร์ลง แต่ก็ไม่ได้ถือว่ากระตุก มันแค่หนืดๆ หน่วงๆลงหน่อย มันล็อคเฟรมเลทตามที่ด้านบนว่าคับ

Comment

6000+
          2G RAM
          3870 DDR3 ไม่เห็นมีอะไรกระตุกนะครับ

เกมส์นี้จริงๆ Recommen สเปค นิดเดียวเองครับ

Comment

เชื่อไหมผมลองเล่นกับ ออนบอร์ด NF6P-VS เล่นได้ด้วย ปรับ 800 กลาง-ต่ำๆๆเล่นได้ อิอิ

Comment

ลองหาไดว์เวอร์มาลงใหม่ดีไม๊ครับ เรฟ จขกท

Comment

ไม่น่าจะสูงมากนะครับ สเปกอ่า

Comment

ใช่ครับลองหา Driver มาลงใหม่ หายแน่ครับ

Comment

เกม แบบ นี้ ผมว่า อาจ ต้องใช้ แรม กะ CPU

Comment

สบายๆ

ถูกใจ ก็ใช้ ไป ใช้ ไป -0-

Comment

ไม่หรอกครับ มันจะกระตุกแค่ตอนดูหนังชมพู

Comment

อยากรู้ลองเล่นกับคอมยากมากแมพ4คนขึ้นไปแล้วใช้โปรแกรมโกงเงินปั้มยูนิทดูซิคับจะได้รู้ว่ากระตุกหรือหนืดมั้ย
                          ถ้าเล่นเดิมๆตามเกมมันก็ลื่นแหงๆ

Comment

ของ ผม แค่ 2160 เดิม ๆๆ แรม 512 การจอ his 4670 ปรับสุดๆๆ ยังเล่นได้เลย แต่นิวเครียนลง เล่นเอา เครื่องดับ เลยละ
                            55 เกือบ พังอิอิ

Comment

ไม่ตุกหรอก เสปคขนาดนี้ เกือบสุดแล้วนะนั่น

Comment

Working...
                              X